Aðalfundur ÍFHK verður haldinn 18. okt. kl. 20 Brekkustíg 2.
Hér með er jafnframt auglýst eftir framboðum til stjórnar klúbbsins. Þeir sem hyggja á framboð, sendi tilkynningu í netfangið This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

9. grein: Stjórn félagsins skal kjörin á aðalfundi til eins árs í senn. Stjórnina skipa 5 menn: Formaður, varaformaður, ritari, gjaldkeri og meðstjórnandi. Einnig skal kjósa endurskoðanda og formenn nefnda.

Ennfremur er auglýst eftir tillögum lagabreytingum.

Dagskrá aðalfundar:


1. Kosning fundarstjóra.

2. Skýrsla formanns.

3. Lagðir fram endurskoðaðir og áritaðir reikningar

4. Tillögur um breytingar á lögum klúbbsins.

   a. Tillögur verða hafa borist stjórn fyrir 4. október.

   b. Þær verða svo kynntar félagsmönnum fyrir aðalfund í tölvupósti.

5. Kosning formanns.

6. Kosning stjórnar og skoðunarmanna reikninga.

7. Nefndir mannaðar

8. Lögð fram tillaga fjárhagsáætlun

9. Önnur mál.


Stjórnin.